உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

கருத்துக்களம் -43

702488_754551724615932_982004147_n

 

 

678..views

 • vinothiny pathmanathan:

  விபீடணன் இராவணனின் தம்பி ஆவான்.பிறப்பில் விபீடணன் பாதி அசுரனும் பாதி பிராமணனும் ஆவான். இவன் நீதி நியாயத்தின் படி வாழ்ந்து வந்தான். பிரமாவிடமிருந்து மரணமில்லா வாழ்வை வரமாகப் பெற்றவன்.எங்கெல்லாம் நேர்மையும் தர்மமும் இருக்கிறதோ அங்கெல்லாம் விபீடணன் இருப்பான் என்பர்.சீதையை இராவணன் கடத்தி வந்த போது அநியாயம் என்று எடுத்து உரைத்து , சீதையை விட்டுவிடுமாறு பல ஆலோசனைகள் கூறினான். ஆனால் இராவணன் அதனை ஏற்றுக்கொள்ள மறுத்துவிட்டான். சீதாவை இராவணன் கடத்தி வந்தது நியாயத்துக்கு எதிரானது என எண்ணிய விபீடணன் இராமனை அடைந்து ,போரில் அவனுக்கு உதவினான். இராம இராவண யுத்தத்தில், இராவணனும், அவனது கூட்டத்தினரும் இறந்த பிறகு , இராமன் இலங்கை அரசனாக விபீடணனுக்கு முடி சூட்டினான்.உண்மைக்கும் நீதிக்குமான வழியே சகோதரர்களை, குடும்பத்தை மற்றும் அரசாட்சியை விட்டு, விபிஷணனை இராமனிடம் தஞ்சமடையச் செய்தது .இங்கே நீதி நேர்மை உள்ளவர் யார் என்று பார்த்தால் அது அண்ணன் என்றாலும் அநியாயம் செய்தவன் என்று தெரிந்து கொண்ட பிறகு ,இராவணனை பிரிந்து ,நியாயத்தின் பக்கம் சென்று சேர்ந்த விபீடனனே நேர்மையானவன் .இதுவே என் வாதம்

 • kunaththilakam saanthai:

  வினோ,உன்னை என் மகளாக நினைத்துப் பெருமைப் படுகிறேன் .உன் அரிய கருத்துக்கள் அத்தனையும் முத்துக்கள் .என் வாழ்த்துக்கள் .

  இருந்தும் வாதிடவேண்டும் என்னும் எண்ணத்தினால் வாதிட விரும்புகிறேன் .இப்போ கொஞ்சம் உடல் நலக் குறைவாக உள்ளது விரைவில் வருவேன் .நன்றி

 • tamilan:

  நேர்மை என்றால் நீதிஜின் பக்கம் நிற்பதா ? அல்லது தன்னை சார்ந்தவர்களுடன் நிற்பதா ?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.