உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  முதலாவது பிறந்தநாள் வாழ்த்து – பேபி சானுஜா சிந்துஜன்.01.06.2015

  பிறந்தநாள் அழைப்பிதழ் அன்புடையீர் எதிர்வரும் 23.08.2015 ஞாயிறு கிழமை  அன்று சிந்துசன் சானுஜா தனது 1 வது பிறந்தநாளை  Volkshochschule Bielefeld Ravensberger Pk. 1 33607 Bielefeld எனும் மண்டபத்தில் வெகுவிமர்சையாக கொண்டாடுகின்றார்.

  அனைவரையும் அன்புடன் அழைக்கின்றோம் இங்கனம் திரு திருமதி சிந்துசன் மாலினி தம்பதியினர் தொரர்புகளுக்கு (0049) 017631796543

  வெகுவிமர்சையாக கொண்டாடுகின்றார்.இவரை அன்பு அப்பா,அம்மா,அப்பப்பா, அப்பம்மா, அம்மம்மா,பெரியப்பாமார் ,சித்தப்பா, பெரியம்மாமார்,அத்தைமார், சித்திமார் மாமாமார்,மாமிமார், அண்ணாமார்,அக்காமார் ,மச்சான்,தங்கை அனைவரும் அன்புக்குட்டி சானுஜாவை சகல செளபாக்கியங்கலும் பெற்று நோய்நொடியின்றி பல்லாண்டு காலம் நீடூழிய காலம் வாழ வாழவென வாழ்த்துகிறார்கள்​
  11896540_997135797019693_8039727326496646424_o

  saanu1 saanu21 sanuja1 sanuja2

  3,705

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.