உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

வித்தியா படுகொலை, புதிய அதிர்ச்சி தகவல்!,

புங்குடுதீவு மாணவி வித்தியா கொலை தொடர்பாக 10 ஆவது சந்தேகநபரை சுவிஸ் குமார் என்பவரே காட்டி கொடுத்துள்ளதாக உறுதிப்படுத்தப்படாத தகவல் வெளிவந்துள்ளது. சில தினங்களுக்கு முன்னர் ,

ஊர்காவற்றுறையில் இவ்வழக்கு விசாரணைக்கு எடுத்துக் கொள்ளப்பட்டது. இதன் போது வழமையாக ஆஜர் படுத்தப்படும் 9 சந்தேக நபர்களுடன் இணைந்ததாக புதிதாக 10 ஆவது சந்தேக நபர் ஒருவரும் ஆஜராகி இருந்தார்.

இது தொடர்பாக நீதிமன்றத்துக்கு தெரிவித்த தகவலில் “இச் சந்தேகநபர் படுகொலை செய்யப்பட்ட பாடசாலை மாணவி வித்தியாவின் வீட்டிற்கு கடந்த தினங்களிற்கு முன் சென்றுள்ளதுடன் மாணவியின் தாயார், சகோதரனுடன் சந்தேகத்திற்கிடமான கேள்விகளை கேட்டுள்ளார் என்பதாகும்.

இதன் பின்னர் அராலி பகுதியில் வைத்து பஸ் ஏறுவதற்கு ஆயத்தமாகி இருந்த நிலையில் கைது செய்யப்பட்டார். இவரை உடனடியாக விசாரணை செய்த பொலிஸார் இவர் தங்கியிருந்த வீட்டை சோதனை செய்த நிலையில் இரு கைத்தொலைபேசிகள் மீட்கப்பட்டது., மீட்கப்பட்ட கைத்தொலைபேசியில் சுவிஸ் குமாரது புகைப்படம், தொலை பேசி இலக்கம் என்பன மீட்கப்பட்டுள்ளன.

வித்தியா தொடர்பாக தகவல்கள், செய்திதாள்கள் என்பனவும் இவரிடமிருந்து மீட்கப்பட்டதாக நீதிமன்றில் கூறினர். ஆனாலும் 10 ஆவது சந்தேகநபர் தொடர்பில் ஆஜரான சட்டத்தரணி திருமதி ஜோய் மகாதேவா “குறித்த நபர் மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவர் எனவும், 1997 ஆண்டு இடப்பெயர்வின் போது அதற்கான (வைத்திய தகவல்) தொலைந்து விட்டதாக நீதிமன்றின் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தார்.

அத்துடன் “சந்தேகநபராக உள்ள இவரை நீதிமன்ற செலவில் வைத்திய பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தினால் உண்மை விளங்கும்” என நீதிபதியின் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தார்.10 ஆவது சந்தேகநபரிடம் அவ்விடத்தில் திடிரென கேள்விகளை கேட்ட நீதிவான் தான் கேட்ட கேள்விகளுக்கு, அவர் கூறிய பதிலை பார்த்து, வக்கீல் சொல்வதில் பாரிய வித்தியாசம் இருப்பதாக கூறினார்.

ஒட்டுமொத்ததில் குறித்த நபர் மன நிலை பாதிக்கப்பட்டவர் அல்ல என்பதனை ஒருவழியாக கண்டுபிடித்துவிட்டார் நீதிபதி. அத்துடன் நீதிவானை நோக்கி 10 ஆவது சந்தேக நபர் “நான் அப்பாவி. மிகவும் நல்லவன்” என மன்றில் உரக்க கூறினார். 10 ஆவது சந்தேக நபரை கொழும்பில் உள்ள மகசீன் சிறைச்சாலைக்கு மாற்றி விசாரணை செய்யுமாறு குற்றப் புலனாய்வினர் மேற்கொண்ட விண்ணப்பத்திற்கு அமைய உத்தரவிட்டுள்ளார் நீதிபதி.

Veteja2

510..views

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.