உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  தனது அருமைத்தாயாரின் ஞாபகார்த்தமாக ஒரு ஏழை குடும்பத்தின்வாழ்வில் ஏற்பட்ட இந்த மறுமலர்ச்சி மிகவும் சிறப்பான காணொளி உங்கள் பார்வைக்காக,,

  தனது அருமைத்தாயாரின் ஞாபகார்த்தமாக ஒரு ஏழை குடும்பத்தின் வாழ்வில் விளக்கேற்றி உதவ முன்வந்தார் ஒரு நல்ல எண்ணம் கொண்ட மனிதர்.

  அந்த வகையில் தன் கணவனை இழந்து பெரும் துன்பங்களை அனுபவித்துக்கொண்டிருந்த இளம் விதவைத் தாய் ஒருவர் தன் அன்றாட வாழ்வாதாரத்திற்கும் ,தன் மகளின் கல்விக்காகவும் வேண்டி உதவும் கரங்களிடம் விடுத்த கோரிக்கையை ஏற்று ,இந்த இளம் குடும்பப் பெண்ணிற்கான உதவியினை (தன் பெயரை குறிப்பிட விரும்பாத )கருணை உள்ளம் கொண்ட ,இவரின் தாயாரின் ஞாபகார்த்த நன்கொடையில் இருந்து வழங்கினோம்.

  அதன்படி இளம் விதவைத்தாயின் வாழ்க்கைக்கு உதவும் பொருட்டு ,மகள் பாடசாலைக்கு சென்று வருவதற்கான துவிச்சக்கரவண்டி ஒன்றினையும் , தாய் மிளகாய்த்தூள் தயாரித்து விற்பனை செய்ய தேவையான பொருட்களையும் வழங்கியிருந்தோம்.அண்மையில் எமது உதவும் கரங்கள் அமைப்பினர் அங்கே சென்றிருந்த வேளையில் அந்த இளம்தாயாரை சந்தித்து உரையாடும் வாய்ப்பு கிடைத்தது.

  தான் தற்போது உதவும் கரங்களின் அமைப்பினரால் வழங்கப்படட உதவியின் மூலம் ,வாழ்வில் அன்றாட தேவைகளையும் பிள்ளையின் கல்வி செயற்பாடுகளையும் சிரமமின்றி கொண்டு நடாத்தக் கூடியதாக இருப்பதாகவும் எதிர்காலத்தில் வேறு சில செயற்பாடுகளையும் முன்னெடுத்து செய்யும் திட்டம் இருப்பதாகவும் தெரிவித்திருந்தார்.

  அந்த வகையில் அவர்களின் வாழ்வில் ஏற்பட்ட இந்த மறுமலர்ச்சி மிகவும் சிறப்பான ஒன்றாகும்.இந்த நேரத்தில் இந்த உதவியினை வழங்கியவருக்கும் நன்றி தெரிவித்தார் .இந்த காணொளி உங்கள் பார்வைக்காக இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

  6,981

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.