உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  சுவிஸ் விக்னேஸ்வரன் குடும்பத்தினரால் வழங்கப்பட்ட வாழ்வாதார உதவி. புகைப்படங்கள்,வீடியோ

  சுவிஸ் விக்னேஸ்வரன் குடும்பத்தினரால் வழங்கப்பட்ட வாழ்வாதார உதவி காலையடி இணைய உதவும் கரங்களினால் நேற்று 27,062017 மன்னார் வண்ணாங்குளம் பகுதியில் வசித்துவரும் இளம் விதவைத்தாய் ஒருவருக்கு .

  மோட்டார் தையல் இயந்திரமொன்றை அவரின் வாழ்வாதாரத்தை ஊக்குவிக்கும் நோக்கில் வழங்கி வைக்கப்பட்டது . இதற்கான நிதி உதவியினை நல் உள்ளம் கொண்ட சுவிற்சலாந்தின் Bern நகரில் வசித்து வரும் விக்னேஸ்வரன்குடும்பத்தினர் வழங்கியிருந்தனர். மன்னாரில் இருந்து இடம்பெயர்ந்து முள்ளிவாய்க்காலுக்கு சென்று வசித்து வரும் வேளையில் சித்திரை மாதம் இருபதாம் திகதி இவர்கள் இருந்த பகுதியில் இராணுவத்தினர் சுற்றி வளைப்புத் தாக்குதல் நடத்தினர் .

   

  அந்தநேரத்தில் இப்பெண்ணின் கணவரும் ஷெல் தாக்குதலுக்கு உள்ளாகி இறந்து விட்டார். இந்தப்பெண் நிறைமாத கர்ப்பிணியாய் இருந்த வேளையில் எதுவுமே செய்ய முடியாத நிலையில் நிர்க்கதிக்குள்ளானார். அன்று இவரின் வாழ்வில் ஏற்பட்ட அவலநிலை இன்றுவரை வாழ்வில் ஒளி இழந்தே காணப்படுகிறது. இதுவரை உதவிகள் எதுவும் கிடைக்காத நிலையிலேயே மிகவும் சிரமத்துடன் வாழ்க்கையை நகர்த்தி வந்துள்ளார்.

   

  இந் நிலையிலேயே காலையடி இணைய உதவும் கரங்களுக்கு அவர் விடுத்த வேண்டுகோளை அடுத்து நேரில் சென்று பார்வையிட்ட உதவும் கரங்களின் குழுவினர் ,அவரின் நிலை கண்டு அவருக்கு உதவ முன்வந்தனர்.அதன்பிரகாரம் சுவிற்சலாந்தில் வசிக்கும் விக்னேஸ்வரன் குடும்பத்தினரால் வழங்கப்படட 52200 ரூபா நிதி உதவியுடன் இவருக்கு ஒரு தையல் இயந்திரம் வாங்கி வழங்கப்பட்டது.

   

  இன்றைய சூழலில் தமது பிள்ளைகளை வளர்ப்பதற்க்காக இளம் விதவை தாய்மார் பலர் பணம் சம்பாதிக்க பல தவறான வழிகளை பின்பற்றி வருகின்றனர் ,இந்நிலையை மாற்றி இந்த வாழ்வாதாரத்தை வழங்கி வைப்பதனூடாக அவர்களை வறுமை நிலையிலிருந்து மீட்டு ஓர் சாதாரண வாழ்க்கை முறைக்கு கொண்டு வர முடியும் .இதுபோன்ற பல குடும்பங்களின் வாழ்வில் காலையடி இணைய உதவும் கரங்கள் ஒளியேற்றி இருக்கிறது.

   

  அந்த வகையில் இந்த வாழ்வாதார உதவிக்கான நிதியினை புலம்பெயர் உள்ளங்கள் பலர் வழங்கிவரும் நிலையில்,இம்முறை விக்னேஸ்வரன் குடும்பத்தினரின் நிதி உதவி இக்குடும்பத்திற்க்கு வரப்பிரசாதமாக அமைந்துள்ளது .இவர்களுக்கு காலையடி இணையம் தனது மனமார்ந்த நன்றிகளை தெரிவித்து கொள்கிறது. அந்த வகையில் இக்குடும்பத்தினர்க்கு வாங்கி வழங்கப்பட்ட பொருட்களின் விலை விபரங்கள் இங்கே இணைக்கப்பட்டுள்ளது

  தையல் இயந்திரம் 42 999

  நூல்கள் ஏனைய பொருட்கள் 5180

  போக்குவரத்து 1500

  தையல் இயந்திரம் ஏற்றியது 2000

  பணமாக வழங்கியது 1500

  மின் இணைப்பு 600

  ஏனைய செலவு 750

  செலவு பெறுமதி 53029

  வழங்கிய மொத்த தொகை 52.200

   

  6,840

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.