உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

மரண அறிவித்தல் திருமதி மலர் ரவிகுமார் 27.09.2017

சிங்கப்பூரை பிறப்பிடமாகவும், வசிப்பிடமாகவும் கொண்ட திருமதி மலர் ரவிகுமார் அவர்கள் 28/09/2017 பதன்கிழமை அன்று காலமானார்.

மலர்வு  23/03/1967 உதிர்வு 27/09/2017

அன்னார் அப்புலிங்கம்(சிங்கப்பூர்) ,காலஞ்சென்ற பரமேஸ்வரி(பூங்குஞ்சு) தம்பதிகளின் அன்பு மகளும் காலஞ்சென்ற நாகிலிங்கம் தம்பதிகள் மற்றும், காலஞ்சென்ற சின்னையா கற்பகம் தம்பதிகளின் அன்புப் பேத்தியும் ரவிகுமார் அவர்களின் பாசமிகு மனைவியும் பிரதீப் நதீப் ,நிகிலா ஆகியோரின் பாசமிகு தாயாரும் திருச்செல்வம்,ஜெகதீஸ்வரன் கலைச்செல்வன்(அவுஸ்திரேலியா) ஆகியோரின் அன்புச் சகோதரியும் ஆவார். அன்னாரின் இறுதிக்கிரியைகள் 28/09/2017 அன்று சிங்கப்பூரில் நடைபெறும். இவ் அறிவித்தலை உற்றார் உறவினர், நண்பர்கள்,ஊரவர்கள் அனைவரும் ஏற்றுக்கொள்றுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறீர்கள் தகவல் குடும்பத்தினர்

717..views

  • பண் தமிழ் கலை பண் பாட்டுக்கழகம் நோர்வே.:

    அன்னாரின் பிரிவால் வாடும் அவரது குடும்பத்தினருக்கு எங்களின் ஆழ்ந்த இரங்கலையும், அனுதாபத்தையும் தெரிவித்துக் கொள்வதுடன், அவரது ஆன்மா இறைவனின் திருவடி நிழலில் இளைப்பாற எல்லாம் வல்ல இறைவனைப் பிரார்த்திக்கின்றோம் .
    ஓம்சாந்தி…….ஓம்சாந்தி……….ஓம்சாந்தி
    பண் தமிழ் கலை பண் பாட்டுக்கழகம் நோர்வே.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.