உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

தமிழரிடம் 9,000 டாலர் பிச்சை கேட்க்கும் அவுஸ்திரேலிய அரசு: கேடு கெட்ட விதம் இதுதான் !

அவுஸ்திரேலியாவில் உள்ள மனுஸ் தீவில், ஈழத் தமிழர் ஒருவரை அவுஸ்திரேலிய அரசு அடைத்துவைத்தது. ஏற்கனவே இலங்கை போரில் மன நிலை பாதிக்கப்பட்ட இந்த இளைஞரை அங்கே வைத்து கொடுமைப்படுத்தியது மட்டுமல்லாது.  அவர் அப்பாவுக்கு உயிர்கொல்லி நோய்யான கேன்சர் வந்துள்ளதை கூட  அவருக்கு தாமதமாகச் சொல்லி. அவரை மேலும் கவலையடைய வைத்துள்ளது. அவுஸ்திரேலிய அரசு. இதனால் மனமுடைந்த இந்த தமிழ் இளைஞர் தற்கொலை செய்துகொண்டார். ஈவு இரக்கம் கூட பாராமல் , இறந்து போன நபரின் (மிக மிக வறிய குடும்பத்தாரிடம்) 9,000 ஆயிரம் டாலரை கட்டி உங்கள் மகனின் பிணத்தை எடுத்துச் செல்லுங்கள் என்று கூறியுள்ளது அவுஸ்திரேலிய அரசு.

என்ன கொடுமை. முழுசாக 1,000 ரூபாவைக் கூட பார்க்காத இந்த வறிய குடும்பத்திடம் போய் 10 லட்சத்தை கேட்டால் எங்கே கொண்டு போய் கொடுப்பது ?  ஒரு நாட்டில் அகதியாக வந்தவர் இறந்தால். ஒரு மரியாதைக்காவது அன் நாடு செலவை பொறுப்பேற்று அவரது உடலை சொந்த நாட்டுக்கு அனுப்பி வைக்க முடியும். ஆனால் இந்த பாழப்போன அவுஸ்திரேலிய அரசு செய்யும் கொடுமை. யார் இதனை தட்டிக் கேட்ப்பது ? அவுஸ்திரேலியாவில் பல ஈழத் தமிழர்கள் இருக்கிறார்கள். யாரவது தயவு செய்து , இந்த குடும்பத்திற்கு உதவி செய்யுங்கள்.

தமிழ் அகதிகள் கவுன்சிலை இந்த நபரில் தொடர்பு கொண்டு அவுஸ்திரேலிய தமிழர்கள் உதவி செய்யுங்கள். நன்றி.

Media contact: Aran Mylvaganam 0410 197 814

478..views

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.