உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  இரவு நேரங்களில் கதவை தட்டினால் திறக்க வேண்டாம்! புகைப்படங்கள். அவசியம் பகிரவும்

  இரவு நேரங்களில் குழந்தையின் அழுகை சத்தமோ அல்லது தண்ணீர் குழாயில் திறந்து கீழே விழும் சத்ததை எழுப்பி இரவு நேரங்களில் திருடர்கள் நபரகளை வெளியே வர வைக்க செய்யும் செயலை தற்போது திருடர்கள் கையாண்டு உள்ளனர் ஆகவே இரவு நேரங்களில் உடனே கதவை திறக்க வேண்டாம்.

  கீழே உள்ள படத்தில் திருடர்கள் இது போன்ற சத்ததை எழப்பி கதவுக்கு முன் காத்திருப்பதை கேமரா மூலம் தெரியவந்துள்ளது அவசியம் பகிரவும்

  No automatic alt text available.

  Image may contain: 1 person

  Image may contain: one or more people

  3,367

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.