உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  மாவீரர் வாரத்தில் காலையடி இணையத்தினால் ஓர் மாவீரன் குடும்பதினர்க்காக வழங்கப்பட்ட கௌரவம்!!!புகைப்படங்கள்,,வீடியோ

  தலைவன் உயிர் காத்த தமிழ் மறவன் மாவீரன் மேஜர் பசிலனின் தாயாருக்கு காலையடி இணைய உதவும் கரங்களின் கௌரவம் கார்த்திகை 27 மாவீரர் வாரத்தில்,

   

  மேஜர் பசிலனின் தாயாரை கௌரவிக்கும் முகமாக, மிகுந்த சிரமங்களின் மத்தியில் வாழ்ந்து வரும் முன்னாள் போராளி மேஜர் பசிலனின் தாயாருக்கும், சகோதரர், மற்றும் சகோதரிக்கும் அவர்களின் இன்றைய நிலை கண்டு கரம் கொடுக்க , காலையடி இணையத்தின் நிர்வாகம் முன்வந்துள்ளது.

   

  முறையே அவர்களுக்குத் தேவையான ஒரு தொகுதி உணவு பொருட்களும், பணமும் வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளது . 1987 ம் ஆண்டு இந்திய ராணுவ வருகையின் பின்னர் ,தொடர்ந்த யுத்த காலத்தில் , யாழ்ப்பாணத்தில் வசித்து வந்த தமிழ் ஈழத்தேசிய தலைவர் வேலுப்பிள்ளை பிரபாகரன் அவர்களை வன்னி மண்ணுக்கு அழைத்து வந்து, பாதுகாப்பாக அவரை வன்னி மண்ணில் மறைத்து பணி செய்தவர் என்ற பெருமை மேஜர் பசிலன் அவர்களையே சாரும் .

   

  அப்படிப்பட்ட தமிழின வரலாற்றின் ஒரு மாபெரும் பணியை மேற்கொண்ட, மாவீரன் பசிலனின் தாயார், இன்று பாரிய துன்பங்களுக்கு முகம் கொடுத்த வண்ணம்,முதுமையிலும்,வறுமையின் கோரப்பிடியிலும் வாழ்ந்து வருகிறார் .

   

  இவர் வாய் பேசமுடியாத மகளுடனும் ,சுயநினைவை இழந்த மகனுடனும் வாழ்ந்து வருகின்றார்.

  அவர்கள் படும் துன்பங்களை அறிந்து ,மாவீரர் வாரத்தில் இவர்களை கௌரவிக்கும் முகமாக காலையடி இணையத்தின் நிர்வாக இயக்குனர் திரு தம்பன் அவர்கள் 25000 ரூபாய் நிதியினை வழங்கியுள்ளார்.

   

  அந்நிதியிலிருந்து அவர்களுக்குத் தேவையான அரிசி மா மற்றும் ஊட்டச்சத்து உணவுகள்,மற்றும் பால்மா உட்பட்ட 13 490 இலங்கை ரூபா பெறுமதியான 19 வகையான வெவ்வேறு பொருட்களும் , அவர்களின் இதர தேவைகளுக்காக , பணமாக 11 500 இலங்கை ரூபாவும் வழங்கி வைத்து உதவிக்கரம் நீட்டியுள்ளார் .

  அவர்களுக்காக மொத்தமாக 24 990 ரூபா பெறுமதியான பொருட்கள் வாங்கி வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளன.

  7,643

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.