உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

எல்லாரும் போகவே பயப்பட்ற இடங்கள்; அதிபயங்கர ஆச்சரியங்கள்; கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்! புகைப்படங்கள்

உலகம் முழுவதும் ஏராளமான அற்புதங்கள் கொட்டிக் கிடக்கின்றன. இவற்றில் ரசித்து மகிழவும், பார்க்கவே அச்சம் கொள்ளவும் வைக்கும் இடங்கள் காணப்படுகின்றன. அத்தகைய அதீத பயம் ஏற்படுத்தும் உலகின் சுவாரசியங்களை இங்கே காணலாம்.

* வாடிகன் ரகசிய கோப்புகள், வாடிகன்( Vatican Secret Archives, Vatican)

கதீட்ரல், அரண்மனைகளால் நிரம்பிய நிற்கும் ஊர் வாடிகன். இங்குள்ள சர்ச்சுகளில் மிக ரகசியமான கோப்புகள், மாநில தாள்கள், கணக்குப் புத்தகங்கள் வைக்கப்பட்டுள்ளன. இவை யாருக்கும் அனுமதி மறுக்கப்பட்ட ரகசிய இடங்களில் பாதுகாக்கப்பட்டு வருகிறது. இங்கு செல்வது மிகவும் ஆபத்தான செயல் என்றே கூறப்படுகிறது.

2/11கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

* வடக்கு செண்டினல் தீவுகள், இந்தியா(North Sentinel Island, India)

இந்தியாவின் அந்தமான் நிகோபார் தீவுகளைச் சேர்ந்தது வடக்கு செண்டினல். எந்த அளவிற்கு அழகு கொட்டிக் கிடக்கிறதோ, அதே அளவிற்கு ஆபத்தான பழங்குடி இனத்தவர்களும் வாழ்ந்து வருகின்றனர். தனித்து மட்டுமே வாழ விரும்பும் இவர்கள், வெளி உலகைச் சேர்ந்தவர்கள் தொடர்பு கொண்டால் அவர்கள் கொல்லப்படுவார்கள்.

3/11கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

* சுர்ட்சே, ஐஸ்லாந்து(Surtsey, Iceland)

உலகின் இளமையான தீவுகளில் ஒன்று. ஐஸ்லாந்தின் தெற்கு கடலோரப் பகுதியில் அமைந்துள்ள சுர்ட்சே, எந்த நேரமும் வெடிக்கத் தயாராக இருக்கும் எரிமலையைக் கொண்டது. இப்பகுதி விஞ்ஞானிகள் மட்டுமே ஆய்வு செய்வதற்கு பயன்படுத்தி வருகின்றனர்.

4/11கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

* ஸ்வல்பார்ட் குளோபல் சீட் வால்ட், நார்வே(Svalbard Global Seed Vault, Norway)

வட துருவத்தில் இருந்து தெற்கே 1,300கிமீ தொலைவில் அமைந்துள்ளது. மிகவும் ரகசியமான விதை வங்கி. உலகின் பெரும்பான்மையான தாவர விதைகளின் மாதிரிகள் இங்கு வைக்கப்பட்டுள்ளன. உலகின் எங்காவது விவசாய பேரழிவு ஏற்படும் போது, இந்த விதைகள் பயன்பாட்டுக்கு கொண்டு வரப்படும். 4.5 மில்லியன் விதைகள் வைக்கப் போதுமான இடத்தில், தற்போது ஒரு மில்லியன் விதைகள் வைக்கப்பட்டுள்ளன.

5/11கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

* மெட்ரோ 2, ரஷ்யா(Metro 2, Russia)

பழங்காலத்தில் குகைகள் ரகசிய வழித்தடங்களாகவும், பதுங்கு பகுதிகளாகவும் இருந்துள்ளன. நவீன கால ரஷ்யாவிலும் அவ்வாறான ரகசிய குகைகள் உள்ளன. மெட்ரோ2 எனப்படும் ரகசிய பாதை, மாஸ்கோவின் அதிகாரப்பூர்வ ரகசியப் பகுதியாகும். இதற்கு கோட் நேம் டி-6 என்றும் பெயர் வைக்கப்பட்டுள்ளது. ஸ்டாலினின் ஆட்சி காலத்தில் அரசியல், நிர்வாக பாதுகாப்பிற்காக கட்டப்பட்டது.

6/11கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

* கோகோ-கோலா வால்ட், ஜார்ஜியா, யு.எஸ்(Coca-Cola Vault, Georgia, US)

ஜார்ஜியாவின் அட்லாண்டா நகரில் மிகவும் ஆழமான பகுதியில் கோகோ கோலா அருங்காட்சியகம் அமைந்துள்ளது. உலகின் மிகவும் பிரபலமாக அங்கீகரிக்கப்பட்ட பானம் ஒன்று பாதுகாப்பாக வைக்கப்பட்டுள்ளது. பலத்த பாதுகாப்பில் இருக்கும் இங்கு, யாரும் செல்வது கடினம்.

7/11கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

* பாம்புகள் தீவு, பிரேசில்(Snake Island, Brazil)

ஆயிரக்கணக்கான பாம்புகளின் உறைவிடமாக திகழ்கிறது. உலகின் கொடிய விஷமுள்ள கோல்டன் லேன்ஸ்ஹெட் வைபர் பாம்புகள் இங்கு காணப்படுகின்றன. இதன் விஷம் மனிதனின் உடலையே உருக வைத்துவிடும். பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக இந்த தீவுக்குள் யாரையும் செல்ல தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

8/11கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

* வடக்கு சகோதரத்துவ தீவுகள், நியூயார்க், யு.எஸ்(North Brother Island, New York, US)

உலகின் மிகப் பிரபலமான தடை செய்யப்பட்ட இடங்களில் ஒன்று. இந்த தீவில் குவாரண்டின் என்ற மருத்துவமனை கட்டமைக்கப்பட்டது. அமெரிக்காவின் முதல் டைஃபாய்டு காய்ச்சல் நோயாளி இங்கு தான் கண்டறியப்பட்டார். தற்போது கடும் கட்டுப்பாடுகள் விதிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், பறவைகள் வாழ்விடமாக காட்சி அளிக்கிறது.

9/11கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

* டுல்சே பேஸ், நியூ மெக்சிகோ, யு.எஸ்(Dulce Base, New Mexico, US)

இங்கு மனித-விலங்கு கலப்பு, மனித ஏலியன் கலப்பு உயிரினங்கள் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. இதன் அடிப்பகுதியில் தோன்றும் வித்தியாசமான செயல்பாடுகளால், யாரும் இங்கு வருவதில்லை.

10/11கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

* ஹியர்ட் தீவுகள், ஆஸ்திரேலியா(Heard Island, Australia)

எரிமலைகள் உலகின் அதிபயங்கரமான படைப்புகள். இங்குள்ள மிகப்பெரிய எரிமலைகள் எந்நேரமும் குமுறிக் கொண்டு, வெடிக்கும் தருவாயில் உள்ளன. எரிமலை குளம்புகளால் தீவுகள் நிரம்பி காணப்படுகின்றன.

11/11கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

கதி கலங்க வைக்கும் மர்ம பிரதேசங்கள்!

* குயின் ஷி ஹூங் கோட்டை, சீனா(Tomb of Qin Shi Huang, China)

சீனாவின் முதல் பேரரசின் கோட்டை இதுவாகும். குயின் முடியரசின் நிறுவனர் குயின் ஷி ஹூங்கால் உருவாக்கப்பட்டது. யாராலும் நுழைய முடியாத வகையில் மிகவும் ஆபத்து நிறைந்து காணப்படுகிறது. இந்த கோட்டை மிகவும் சிக்கலான கட்டடக் கலையைக் கொண்டு அமைக்கப்பட்டுள்ளது. இறந்து ஆத்மாவாக மாறிய பிறகும் தேவைப்படும் பொருட்களுடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது.

1,455..views

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.