உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  சாதனையை நோக்கி ஆடும் இலங்கை தடுமாறும் பங்களாதேஸ்

  பங்களாதேஸ் மற்றும் இலங்கை அணிகள் மோதும் முதலாவது டெஸ்ட் போட்டியின் 3 ஆம் நாள் ஆட்டத்தில் இலங்கை அணி 504 ஓட்டங்களை பெற்றுள்ளது.

  சாதனையை நோக்கி ஆடும் இலங்கை தடுமாறும் பங்களாதேஸ்

   

  சாதனையை நோக்கி ஆடும் இலங்கை தடுமாறும் பங்களாதேஸ்

  இலங்கை அணி பங்களாதேஸிற்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டு 2 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடி வருகின்றது. இந்நிலையில் முதலாவது டெஸ்ட் போட்டி கடந்த 31 ஆம் திகதி சீட்டகொங் மைதானத்தில் ஆரம்பமாகியுள்ளது.

  சாதனையை நோக்கி ஆடும் இலங்கை தடுமாறும் பங்களாதேஸ்

  இப்போட்டியில் முதல் நாள் மற்றும் இரண்டாம் நாள் ஆட்டத்தில் முதலாவது இனிங்வில் பங்களாதேஸ் அணி 129.5 ஓவர்களில் அனைத்து விக்கெட்டுக்களையும் இழந்து 513 ஓட்டங்களை பெற்று இலங்கை அணி பயம் அடைய செய்துள்ளது. ஆனால் அதற்கு அச்சமடையாத இலங்கை அணி நேற்று இடம்பெற்ற 2 ஆம் நாள் மற்றும் இன்று இடம்பெற்ற 3 ஆம் நாள் ஆட்டத்தில் 138 ஓவர்களில் 3 விக்கெட்டுக்களை இழந்து 504 ஓட்டங்களை பெற்ற நிலையில் 3 ஆம் நாள் ஆட்டம் நிறைவடைந்துள்ளது. நேற்று மற்றும் இன்று நடைபெற்ற ஆட்டத்தில் இலங்கை அணி சார்பில் குசல் மெண்டிஸ் 196 ஓட்டங்களையும், தனஞ்சய டி சில்வா 173 ஓட்டங்களையும் கூடுதலாக பெற்றுள்ளனர்.

  1,330

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.