உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

திக்குத்தெரியா வாழ்வில் ஒளி ஏற்றி வழிகாட்டிய கமலேஸ்வரன் யனுசன் . புகைப்படங்கள்,

கனடாவில் வாழ்ந்து வரும் கமலேஸ்வரன் யனுசன் தனது பிறந்தநாள் முன்னிட்டு , முல்லைத்தீவு எள்ளுக்காடடில் வசித்துவரும் யுத்ததில் பாதிக்கப்பட்டவர் தங்கர௱ச௱. குடும்பத்துக்கு வாழ்வாதாரத்தை முன்னேற்றும் முகமாக இவர்களுக்காக, கோழி பண்ணை அமைத்து வழங்கப்பட்ட்து கூடு30000 கோழி 16000 தீவனம்4000 குடும்பத்தினர்க்கு, மொத்தம் 50000 ருப௱. பெறுமதியான கோழி பண்ணை அமைத்து வழங்கப்பட்ட்து காலையடி நெற் இணையம் சார்பாகவும், உதவியைப்பெற்றுக்கொள்ளும் தங்கர௱ச௱ சார்பாகவும் நெஞ்சார்ந்த நன்றிகளைத் தெரிவித்துக் கொள்கின்றோம். கமலேஸ்வரன் யனுசன் வாழ்வில் எல்லா நலன்களும் பெற்று நோய்நொடியின்றி, வாழ இறைவனை வேண்டுகிறோம்.

3,677..views

  • அருமையான செயல் கமலேஸ் நல்ல விஷயம் செய்து இருக்கிறாய் உன்னைப்போல் நானும் செய்ய வேண்டும் என்ற ஆசை தான் காலம் வரும்போது செய்வேன். செய்யும் நன்மை ஒருகாலம் உனக்கே நன்மை பெரும் உன் நண்பன் என்று நான் சொல்லதில் பெருமை கொள்கிறேன் நண்பா காந்தன்

  • sasi:

    எங்களை போல் இரங்கம் கொண்டவர்கள் யார் இந்த உலகத்தில் இருக்கினம் மற்றவர்கள் சந்தோசமாக இருப்பதற்கு நாங்கள் எப்பவும் காய் கொடுப்போம் வாழ்த்துக்கள் அருமையான செயல் கமலேஸ்

  • nanapan:

    வாழ்த்துக்கள் நண்பா நீ இதுவரைக்கு செய்ததை விட இப்போ செய்ததுதான் உண்மையில் நன்மை

  • kumar:

    கடவுள் கொடுக்கும் வரத்தை விட நீ செய்த உதவி மிக பெருமை யானது உன்மேல நல்ல விஷயம் கமலேஸ் என்னத்த சொல்லுறது வாழ்த்துக்கள்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.