உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  கனடா வாழ் பணிப்புலம் மைந்தனின் அவசர சிகிச்சைக்கான உதவி. புகைப் படங்கள்

  அராலியூரை சேர்ந்த கந்தசாமி சசிதரன் அவர்கள் மிகவும் வறுமையான நிலையில் வாழ்ந்து வருகிறார். தனது அன்றாட மருத்துவத்தேவைகளுக்குக் கூட சிரமப்பட்டு வந்த நிலையில், இதனை கேள்வியுற்ற பணிப்புலத்தை சேர்ந்த கனடா நாட்டில் வாழ்ந்து வரும் பெயர் குறிப்பிட விரும்பாத ஒருவர் 20000 இலங்கை ரூபாவை அவரது மருத்துவச் செலவுகளுக்காக காலையடி இணைய உதவும்கரங்கள் ஊடாக வழங்கி உள்ளார் ,(அந்த உதவியினை வழங்கி வைத்த போது எடுத்த புகைப்படமும் உங்கள் பார்வைக்காக இணைக்கப்பட்டுள்ளது.) உதவியினை வழங்கிய கனடா வாழ் உறவுக்கு காலையடி இணைய உதவும் கரங்களின் சார்பாகவும் நன்றிகளைத் தெரிவித்து அவரின் கரங்களையும் இறுகப்பற்றிக்கொள்கின்றோம்.நன்றி

  4,355

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.