உங்கள் கருத்து

அறிவுப்புகள்

 

மீடியாக்கள்

< !-Currency Converter widget - HTML code - fx-rate.net -->< !-end of code-->

இந்திய சுற்றுப்பயணத்திற்கு பின்னர் சரிந்த ஜஸ்டின் ட்ரூடோ மவுசு.. காரணம் என்ன?

கனடா பிரதமர் ஜஸ்டின் ட்ரூடோ தனது குடும்பத்தினருடன் கடந்த மாதம் இந்தியாவில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டார். தனது ஒருவார சுற்றுப்பயணத்தில் தாஜ்மஹால், அமிர்தரஸ் பொற்கோவில், காந்தி ஆசிரமம் போன்ற பிரசித்தி பெற்ற இடங்களை சுற்றிப்பார்த்து ரசித்தார்.

இதனை அடுத்து, ஜனாதிபதி, பிரதமரை சந்தித்து அவர் அதிகாரப்பூர்வ பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார். அப்போது, இரு நாடுகளுக்கும் இடையே பல்வேறு ஒப்பந்தங்கள் கையெழுத்தாகின. ஜஸ்டின் ட்ரூடோ டெல்லி வந்து இறங்கும் போதே இந்திய அரசின் சார்பில் வெளியுறவு அதிகாரிகள் மட்டுமே நேரில் சென்று வரவேற்றனர். இது முதல் சர்ச்சையாக எழுந்தது.
குறைந்தபட்சம் ஒரு அமைச்சராவது ஜஸ்டின் ட்ரூடோ மற்றும் அவரது குடும்பத்தாரை நேரில் சென்று வரவேற்றிருக்கலாம் என கருத்துகள் தெரிவிக்கப்பட்டது. இரண்டு நாட்களுக்கு பின்னர், டெல்லியில் உள்ள கனடா தூதரகத்தில் ஜஸ்டின் இரவு விருந்து அளித்தார். இதில், பல்வேறு பிரபல நபர்கள் பங்கேற்றனர்.
காலிஸ்தான் பிரிவினை பேசும் சீக்கியர் ஒருவருக்கு இந்த விருந்தில் கலந்து கொள்ள அழைப்பு விடுக்கப்பட்டது. இது மத்திய அரசுக்கு ஆத்திரத்தை வரவழைக்க, பின்னர், அந்த அழைப்பு திரும்ப பெறப்பட்டது. இவ்வாறாக கலவையான சர்ச்சை, கருத்துக்கள் ஜஸ்டினின் இந்திய பயணத்தில் எழுந்தது.
இந்நிலையில், இப்சோஸ் (Ipsos) என்ற நிறுவனம் கனடாவில் ஒரு வாக்கெடுப்பு நடத்தியுள்ளது. தற்போது தேர்தல் நடந்தால் யாருக்கு வாக்கு என்ற கேள்விக்கு, ஜஸ்டின் ட்ரூடோவின் லிபெரல் கட்சியை விட எதிர்க்கட்சியான கன்சர்வேட்டிவ் கட்சி அதிக வாக்குகளை பெற்றுள்ளது. அவரது இந்த செல்வாக்கு சரிவுக்கு இந்திய சுற்றுப்பயணமே காரணம் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
ஜஸ்டினின் இந்திய சுற்றுப்பயணம் எதிர்மறை விளைவுகளை ஏற்படுத்தியுள்ளது என 40 சதவிகிதம் மக்கள் வாக்களித்துள்ளனர். வெறும், 16 சதவிகிதம் பேர் மட்டுமே நேர்மறை விளைவு என்கின்றனர். மேலும், 54 சதவிகிதம் பேர் ஜஸ்டின் ட்ரூடோ தலைமையிலான ஆட்சி மீது அதிருப்தி அடைந்துள்ளதாகவும் வாக்கு முடிவில் தெரிவிக்கப்பள்ளது.
இந்த வாக்கெடுப்பு பிப்ரவரி 28 முதல் மார்ச் 1 வரை எடுக்கப்பட்டுள்ளது.
363..views

Leave a Reply

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

மேலும்

நினைவஞ்சலி

மேலும் →

சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

 

உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.