உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  தசாவதாரமும் நவகிரகங்களும்,,

  தசாவதாரமும் நவகிரகங்களும்

  நவகிரகம்
  பொதுவாக சிவன் கோயில்களில் மட்டுமே நமக்கு நவகிரகங்களின் தரிசனம் கிடைக்கும். பெருமாள்கோயில்களில் நவகிரகங்களுக்கு பதிலாக, சக்கரத்தாழ்வாரை தரிசனம் செய்வோம். வைணவ ஸ்தலமான மதுரை கூடலழகர் திருக்கோயிலில் நவகிரகங்களின் சன்னதி உள்ளது. ஒன்பது கிரகங்களையும் வணங்கும் விதமாக தசாவதார சுலோகம் உள்ளது.

  ராமாவதார சூர்யஸ்ய சந்திரஸ்ய யதநாயக

  நரசிம்ஹோ பூமிபுதரஸ்ய யௌம்ய சோமசுந்த்ரஸ்யச
  வாமனோ விபுதேந்தரஸிய பார்கவோ பார்கவஸ்யச :
  கேதுர்ம் நஸதாரய்ய யோகசாந்யேயிசேகர

  என்ற ஸ்லோகத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டு,

  ஸ்ரீ ராமாவதாரம் – சூரியன்
  ஸ்ரீ கிருஷ்ணாவதாரம் – சந்திரன்
  ஸ்ரீ நரசிம்மவதாரம் – செவ்வாய்
  ஸ்ரீ கல்கியவதாரம் – புதன்
  ஸ்ரீ வாமனவதாரம் – குரு
  ஸ்ரீ பரசுராமாவதாரம் – சுக்ரன்
  ஸ்ரீ கூர்மவதாரம் – சனி
  ஸ்ரீ மச்சாவதாரம் – கேது
  ஸ்ரீ வராகவதாரம் – ராகு
  ஸ்ரீ பலராமவதாரம் – குளிகன்

  என்று, பெருமாளின் அவதாரங்கள் கிரகங்களோடுதொடர்புடையவைகளாக கூறப்பட்டுள்ளது

  302

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.