உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  மிகச் சிறந்த பெற்றோர் யார் தெரியுமா? இந்த 5 ராசிக்காரர்களும் தான்..photos

  பெற்றோராக இருக்கும் அனுபவம் வித்தியாசமாகவும் கடினமாகவும் இருக்கலாம், இவை அனைத்தும் நீங்கள் வைத்திருக்கும் ஆளுமை மற்றும் சூழ்நிலைகளைச் சமாளிப்பதில் நீங்கள் எவ்வளவு திறமையானவர் என்பதை பொறுத்தது.

  ஜோதிட சாஸ்திரத்தின் படி பெற்றோர்களாக தங்கள் கடமைகளை இலகுவாக செய்யும் திறமை சில ராசிக்காரர்களுக்கு அமையும். சாஸ்திரத்தினை நம்புபவர்களுக்கு மட்டுமே இந்த பதிவு பொருத்தும்.

  கடகம்

  கடக ராசி பெற்றோர்கள் மிகவும் புரிந்துகொள்ளக்கூடிய மற்றும் அநேகமாக மிகவும் உணர்ச்சிவசப்படக் கூடிய இராசி அறிகுறிகளில் ஒன்றாகும். தங்கள் குழந்தையின் உடல் தேவைகளை கவனித்துக்கொள்வதோடு மட்டுமல்லாமல், அவர்கள் குழந்தையின் உணர்ச்சித் தேவைகளையும் கவனித்துக்கொள்வதில் மிகவும் திறமையானவர்கள். அவர்களின் முக்கியமான ஆளுமைகளின் காரணமாக, அவர்கள் அற்புதமான பெற்றோர்களாக அறியப்படுகிறார்கள், மேலும் அவர்களுக்கும் அவர்களின் குழந்தைகளுக்கும் இடையில் எந்தவொரு மன அழுத்த சூழ்நிலையையும் தீர்க்கும் திறனைக் கொண்டுள்ளனர்.

  ரிஷபம்

  விசுவாசமான ஆளுமைகளுக்கு பெயர் பெற்ற ரிஷப ராசி பெற்றோர்கள் சிறந்த வளர்ப்பாளர்கள் மற்றும் பராமரிப்பாளர்கள். தங்கள் குழந்தைகள் வளரவும் முதிர்ச்சியடையவும் ஒரு வசதியான இடத்தை உருவாக்குவதோடு மட்டுமல்லாமல், அவர்கள் பெரிய மதிப்புகளையும், ஒழுக்கங்களையும் தங்கள் குழந்தைகளுக்குள் ஊற்றி, கடமை மற்றும் பொறுப்பின் முக்கியத்துவத்தை அவர்களுக்குக் கற்பிக்கிறார்கள்.

  சிம்மம்

  சிம்ம ராசி பெற்றோர் பெருமைமிக்க பெற்றோர்கள், அவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை எல்லா துறைகளிலும் ஆதரிக்கிறார்கள். தங்கள் குழந்தை தங்கள் இலக்குகளை அடையத் தவறிவிட்டாலும் அல்லது அவர்களின் லட்சியங்களைப் பற்றி நம்பிக்கையற்றவர்களாக இருந்தாலும், இவர்கள் பெற்றோர்கள் ஒருபோதும் தங்கள் குழந்தைகளை உற்சாகப்படுத்துவதை நிறுத்த மாட்டார்கள். தங்கள் குழந்தைகளுக்கு ஒரு சிறந்த ஆதரவு அமைப்பை உருவாக்குவதன் மூலம் சிம்ம ராசிக்காரர்கள் ஒவ்வொரு குழந்தையும் எதிர்பார்க்கும் சரியான பெற்றோர் ஆவர்.

  கன்னி

  கன்னி ராசியைச் சேர்ந்த பெற்றோர்கள் நல்லொழுக்கமுள்ள மற்றும் நடைமுறை இயல்புக்கு பெயர் பெற்றவர்கள். பலர் அவர்கள் மீது மிகவும் விமர்சனம் வைப்பவர்களாக இருந்தாலும், அவர்கள் என்ன செய்கிறார்கள் என்பதில் அவர்கள் சிறந்தவர்கள். தங்கள் குழந்தையின் உளவியலைப் புரிந்துகொள்வது முதல் அவர்களின் ஆழ்மனதில் இருக்கும் இருண்ட ரகசியங்களை புரிந்துகொள்வது வரை, கன்னி பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகள் வாழ்க்கையில் எப்போது தலையிட வேண்டும், எப்போது அவர்களுக்கு இடம் கொடுக்க வேண்டும் என்பதை அறிவார்கள். இது அவர்கள் செய்யும் செயல்களில் அவர்களுக்கு சிரமத்தைக் குறைத்து சிறந்த பெற்றோர்களாக மாற்றுகிறது.

  மீனம்

  மீன ராசிக்கார பெற்றோர் தங்கள் குழந்தைகளின் வாழ்க்கையில் அப்பாவித்தனத்தை எவ்வாறு பராமரிக்க வேண்டும் என்பதை அறிந்தவர்கள். உலகின் யதார்த்தங்களை தங்கள் குழந்தைகளுக்கு இழக்காமல், அவர்களுக்கு ஆறுதலளிக்கும் மற்றும் புரிந்துகொள்ள எளிதான ஒரு பாதுகாப்பான இடத்தையும் அவர்கள் உருவாக்குகிறார்கள். மீன ராசி பெற்றோர்களுக்கு அவர்களின் குழந்தையின் உணர்வுகளும் உணர்ச்சிகளும் மிக முக்கியத்துவம் வாய்ந்தவை, எனவே, அவர்கள் குழந்தையின் உணர்ச்சிகளையும் அவற்றின் தேவைகளையும் உள்ளுணர்வாக புரிந்துகொள்வதில் சிறந்தவர்கள்

  842

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.