உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  புற்றுநோய் பாதிப்பால் அவதிப்படும் தவசி…. ரூ.1 லட்சம் கொடுத்து உதவிய சிம்பு

  புற்றுநோய் பாதிப்பால் அவதிப்படும் தவசி.... ரூ.1 லட்சம் கொடுத்து உதவிய சிம்பு

  சிம்பு, தவசி
  ‘வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம்’, ‘களவாணி’, ‘சுந்தரபாண்டியன்’ உள்ளிட்ட பல்வேறு படங்களில் நடித்தவர் தவசி. புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள அவர் மதுரையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் சிகிச்சைப் பெற்று வருகிறார். சில தினங்களுக்கு முன்னர் தனது சிகிச்சைக்கு திரைத்துறையினரோ, அரசோ உதவிக்கரம் நீட்ட வேண்டும் என்று வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டார்.
  இந்த வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலானதை அடுத்து, திருப்பரங்குன்றம் திமுக எம்.எல்.ஏ டாக்டர் சரவணன், அவருக்கு இலவச சிகிச்சை அளித்து உதவி செய்தார். இதனையடுத்து அவருக்கு நடிகர் விஜய்சேதுபதி 1 லட்சம் ரூபாயும், சூரி மற்றும் சிவகார்த்திகேயன் தலா 25,000 ரூபாயும், சவுந்தரராஜா 10,000 ரூபாயும் வழங்கினர்.
  நேற்று செல்போன் மூலம் தவசியை தொடர்பு கொண்டு பேசிய நடிகர் ரஜினிகாந்த், அவரிடம் நலம் விசாரித்தார். மேலும் அவருக்கு வழங்கப்பட்டு வரும் சிகிச்சை முறை குறித்தும் கேட்டறிந்தார்.
  இந்நிலையில், நடிகர் சிம்பு, தவசிக்கு ஒரு லட்சம் ரூபாய் நிதியுதவி வழங்கி உதவி உள்ளார்
  291

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.