உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  முதலாம் ஆண்டு நினைவஞ்சலி

  அமரர் திருமதி சோதிலிங்கம் தங்கம்மா காலையடி பண்டத்தரிப்பைப் பிறப்பிடமாகவும்,

  வசிப்பிடமாகவும் கொண்டிருந்த திருமதி சோதிலிங்கம் தங்கம்மா அவர்களின் முதலாம் ஆண்டு நினைவேந்தல். இனிய தாயாக இல்லறத்தில் வாழ்ந்தீர்கள் அம்மா! ஆயிரம் நிலவுகள் வாழ்வில் வந்து மறைந்தாலும் ஒற்றைச்சூரியனாய் பிரகாசித்தீர்கள் அம்மா! அன்புக்கு வரைவிலக்கணம் ஏது ! ஆழ்ந்தபோது கண்முன்னே அம்மாவின் பாசநினைவுகள் தான் தாங்கிப் பிடிக்கின்றன மனதை! எண்ணங்கஞம் செயல்கஞம் நீங்களாக, கண்களை மூடி காட்சிப்படுத்தி கனவுகளில் காணுகிறேன்! ஆண்டு ஒன்று சென்றாலும் ஆறவிவில்லை மனது ! ஆண்டுகள் பல சென்றாலும் ஆறாது ஆறாது நினைவுகள்!! மீளாத்துயிலில் கலந்திருக்கும் உங்கள் பாதங்களில் கண்ணீர்த் துளிகளாலே ஆராதிக்கிறோம் அம்மா! உங்களின் ஆத்மா சாந்தியடைய நெஞ்சுருகி வேண்டியபடியே !உங்கள் ஆத்மா சாந்திபெற இறைவனைப் பிரார்த்திக்கின்றோம் ! ஓம் சாந்தி, ஒம் சாந்தி, ஓம் சாந்தி தகவல் மகள் சிவறஞ்சனி

  பிறப்பு 17/02/1939 இறப்பு 18/03/2020

  மகள் சிவறஞ்சனி

  367

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.