உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  அடுத்து வரும் மூன்று வாரங்களில் 3 ஆவது அலை! மருத்துவ சங்கம் எச்சரிக்கை.

  நாட்டில் அடுத்து வரும் மூன்று வாரங்களில் கொவிட் பரவலின் மூன்றாம் அலை ஏற்படக் கூடிய வாய்ப்புள்ளதாக இலங்கை மருத்துவ சங்கம் எச்சரித்துள்ளது.

  கொவிட்-19 தொற்று உறுதிப்படுத்தவர்களின் எண்ணிக்கை மாத்திரமன்றி வைத்தியசாலைகளில் அனுமதிக்கப்படுவர்கள், தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் சிகிச்சை பெறுவோர் எண்ணிக்கை, ஒட்சிசன் தேவையுடையோர் எண்ணிக்கை என்பன சடுதியாக அதிகரித்துள்ளன.

  கொழும்பு மாநகர எல்லைக்குள் எழுமாறான சோதனைகள் மூலம் கண்டறியப்படும் தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கையும் அதிகரித்துள்ளது.   

  அத்தோடு அறிகுறியற்ற மற்றும் தொற்று ஏற்பட்ட பின்னர் பாரதூரமான நிலைமை ஏற்படுவதையும் மருத்துவர்கள் அவதானித்துள்ளளர். தற்போதைய வைரஸ் விரைவாக தொற்றுவதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

  இளம் நோயாளர்கள் மத்தியில் பாரதூரமான அறிகுறிகளும் அவதானிக்கப்படுகின்றன. கொழும்பு ரிட்ஜ்வே சீமாட்டி மருத்துவமனையில் பணிபுரியும் மருத்துவர்கள், பிள்ளைகள் மத்தியில் தொற்று உறுதியானவர்களின் எண்ணிக்கை சடுதியாக அதிகரிதுள்ளது. ஆய்வுகூட ஆராய்ச்சிகளைத் தொடர்ந்து, சடுதியாக தொற்றும் சாத்தியமுள்ள புதியதொரு உருமாறிய வைரஸ் உள்ளதா என்ற சந்தேகம் எழுந்தது.

  இந்த வைரஸ் இலங்கையில் ஏற்கெனவே இருந்த உருமாறிய வைரஸில் இருந்து தோன்றியதாக அல்லது வேறொரு நாட்டில் இருந்து இலங்கைக்குள் புதிதாக வந்திருக்கக்கூடிய வைரஸா என்பது தொடர்பில் அவதானம் செலுத்தப்பட்டுள்ளது. குறிப்பாக, இத்தகைய புதிய வைரஸ் பரவுவதன் சாத்தியம் காரணமாக, ஒவ்வொரு பிரஜையும் மூன்றாம் அலையின் விளைவுகளைப் புரிந்து கொள்வது முக்கியமானது.

  புதிய வைரஸ் சடுதியாக பரவக்கூடிய ஆற்றல்களை வெளிப்படுத்தக் கூடியதாக இருக்குமாயின், ஆகக்கூடுதலானோருக்கு தொற்று ஏற்படலாம். அதன் மூலம் பாரதூரமான நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து, மருத்துவமனைகள்; கையாள முடியாத அளவிற்கு நெருக்கடி ஏற்படக் கூடும்.

  இது கூடுதலான மரணங்களுக்கு வழிவகுக்கும். உருமாறிய புதிய வைரஸ், வயது முதிர்ந்தவர்களை விடவும் இளவயதினரை கூடுதலாக பாதிப்பை ஏற்படுத்தும்.   

  எனவே, சகல பிரஜைகளும் கொவிட்-19 தொற்றும் அபாயத்தைத் தணிப்பதற்காக சாத்தியமான சகல பொதுச் சுகாதார நடவடிக்கைகளையும் மிகத் தீவிரமாக அனுசரிப்பது மிகவும் முக்கியமானது.

  இதற்காக, முகக் கவசம் அணிவதும், ஒரு மீற்றர் அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட இடைவெளி பேணுவதும், அடிக்கடி கைகழுவுவதும் மிகவும் அத்தியாவசியமானவை. கூட்டமான ஸ்தானங்களில் இருந்து விலகியிருப்பது முக்கியமானது.

  சகல பொதுச் சுகாதார முற்பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளையும் அனுசரித்து, மிகவும் அத்தியாவசியமான தேவைகளுக்கு மாத்திரமே வீட்டை விட்டு வெளியில் செல்வது சிறந்தது என்று இலங்கை மருத்துவ சங்கம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

  119

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.