உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  தி.மு.க. கூட்டணி 148 தொகுதிகளில் முன்னிலை!

  தமிழகத்தில் மொத்தம் உள்ள 234 சட்டமன்றத் தொகுதிகளில் பதிவான வாக்குகளையும்,

  இடைத்தேர்தல் நடைபெற்ற கன்னியாகுமரி மக்களவைத் தொகுதியில் பதிவான வாக்குகளையும் எண்ணும் பணி இன்று காலை 08.00 மணிக்குத் தொடங்கியது.

  தமிழகத்தில் மொத்தம் அமைக்கப்பட்டுள்ள 75 வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் வாக்குகள் விறு விறுப்பாக எண்ணப்பட்டு வருகின்றன. மதியம் 02.00 மணி நிலவரப்படி, தி.மு.க. கூட்டணி 148 சட்டமன்றத் தொகுதிகளில் முன்னிலையில் உள்ளது.

  இதில் தி.மு.க. 115 சட்டமன்றத் தொகுதிகளிலும், ம.தி.மு.க. 4 சட்டமன்றத் தொகுதிகளிலும், உதயசூரியன் சின்னத்தில் போட்டியிட்ட கூட்டணியின் பிற கட்சிகள் 4 சட்டமன்றத் தொகுதிகளிலும் முன்னிலையில் உள்ளன.

  தமிழக சட்டமன்றத்தில் ஆட்சி அமைக்க தனிப்பெரும்பான்மைக்கு 118 சட்டமன்றத் தொகுதிகள் தேவைப்படும் நிலையில், தி.மு.க.வின் உதயசூரியன் சின்னத்தில் போட்டியிட்ட வேட்பாளர்கள் 123 தொகுதிகளில் முன்னிலையில் உள்ளனர்.

  தி.மு.க. கூட்டணியில் 25 சட்டமன்றத் தொகுதிகளில் போட்டியிட்ட காங்கிரஸ் கட்சி 17 சட்டமன்றத் தொகுதிகளில் முன்னிலையில் உள்ளது. அதேபோல் அ.தி.மு.க. கூட்டணி 85 சட்டமன்றத் தொகுதிகளில் முன்னிலையில் உள்ளது.

  இதில் அதிமுக மற்றும் இரட்டை இலை சின்னத்தில் போட்டியிட்ட வேட்பாளர்களைச் சேர்த்து 75 சட்டமன்றத் தொகுதிகளில் முன்னிலையில் உள்ளது. அ.தி.மு.க. கூட்டணியில் போட்டியிட்ட பா.ம.க. 6 சட்டமன்றத் தொகுதிகளிலும், பா.ஜ.க. 4 சட்டமன்றத் தொகுதிகளில் முன்னிலையில் உள்ளது. கோவை தெற்கு சட்டமன்றத் தொகுதியில் போட்டியிட்ட மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சியின் தலைவர் கமல்ஹாசன் தொடர்ந்து முன்னிலையில் உள்ளார்.

  இடைத்தேர்தல் நடைபெற்ற கன்னியாகுமரி மக்களவைத் தொகுதியில் காங்கிரஸ் சார்பில் போட்டியிட்ட விஜய் வசந்த் தொடர்ந்து முன்னிலையில் உள்ளார்.

  புதுச்சேரியில் மொத்தம் உள்ள 30 சட்டமன்றத் தொகுதியில் என்.ஆர்.காங்கிரஸ் கூட்டணி 8 சட்டமன்றத் தொகுதிகளிலும், காங்கிரஸ் கூட்டணி 3 சட்டமன்றத் தொகுதிகளிலும், பிற கட்சிகள் 1 தொகுதியிலும் முன்னிலையில் உள்ளன.

  71

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.