உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  காங்கேசன்துறைவந்தது பத்துக்கோடி கஞ்சா!

  வடக்கினில் எதற்கு தட்டுப்பாடு நிலவினாலும் கஞ்சா மட்டும் தட்டுப்பாடின்றி இறக்குமதி செய்யப்பட்டுவருகின்றது.

  அனலைதீவு கடற்பரப்பில் 344 கிலோ 550 கிராம் கேரளா கஞ்சாவை மீட்ட கடற்படையினர் , கஞ்சாவை கடத்தி வந்த மூவரையும் கைது செய்துள்ளனர். 

  காங்கேசன்துறை கடற்படையினர் இன்றைய தினம் அதிகாலை கடலில் சுற்றுக்காவல் (ரோந்து) நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டிருந்த போது சந்தேகத்திற்கு இடமாக பயணித்த டிங்கி படகொன்றை வழிமறித்து சோதனைக்கு உட்படுத்தினர்.  

  அதன் போது படகில் 11 பொலித்தீன் பைகளில் சுற்றப்பட்ட 344 கிலோ 550 கிராம் கேரளா கஞ்சா காணப்பட்டுள்ளது. அதனை அடுத்து அவற்றை மீட்ட கடற்படையினர் , படகில் இருந்த மூவரையும் கைது செய்து படகையும் கைப்பற்றினர். 

  மீட்கப்பட்ட கஞ்சா போதை பொருள் , படகு , கைது செய்யப்பட்ட மூவரையும் காங்கேசன்துறை கடற்படை முகாமுக்கு கொண்டு வந்த கடற்படையினர் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக காங்கேசன்துறை பொலிஸாரிடம் அவற்றை ஒப்படைத்துள்ளனர்.  

  அதேவேளை மீட்கப்பட்ட கஞ்சா போதை பொருளின் சந்தை பெறுமதி 103 மில்லியன் ரூபாய் என கடற்படையினர் தெரிவித்துள்ளனர். 

  177

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.