உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  முல்லைத்தீவு ஒட்டிசுட்டானில் காலையடி இணைய உதவும் கரங்களின் ஊடாக வழங்கி வைக்கப்பட்ட வாழ்வாதார உதவி !வீடியோ, படங்கள்

  காலையடி இணைய உதவும் கரங்களின் வாழ்வாதார உதவி மீண்டும் முல்லை ஒட்டிசுட்டான் பகுதியில் 13.08.2021 அன்று வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளது .

  இரு பெண் பிள்ளைகள் கொண்ட குடும்பத்தில் இருபது அகவை நிரம்பிய யுவதி சர்க்கர நாற்காலியிலும் , மற்றைய மகளும் நடக்க முடியாதவராகவும் , மகனொருவர் யுத்தத்தில் இறந்த நிலையிலும் பாரிய இன்னல்களை அனுபவித்து வரும் குடும்பத்தினருக்கே இவ் உதவி வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளது .

  இதற்கான நிதி உதவியை நோர்வே வாழ் மோகன் சுசீலா தம்பதியினர் வழங்கி இருந்தனர். அவர்கள் 280.000ம் ரூபா நிதி உதவியை காலையடி இணைய உதவும் கரங்களிடம் வழங்கியிருந்தார்கள் இதில் கடை கட்டுமானப்பணிக்கு 75000ம் ரூபாவும் ,

  குளிர்சாதனப்பெட்டிக்கு 50000ம் ரூபாவும் , பொருட்களுக்கு134337 ரூபாவும் ,தொலைபேசி அட்டைகள் 7000ம் ரூபாவிற்கும் ,மற்றும் இதர பொருட்கள் 3500 ரூபாவிற்கும், மேசை 6000 ரூபாவும், எலற்றோனிக் தராசு 11500 ரூபாவும், மற்றும் கடைக்கான பெயர்ப்பலகை 7000ம் ரூபாவும், நிர்வாக செலவீனம் 3500 ரூபாவும், பானர் 1200 ரூபாவும், பொருட்கள் ஏற்றிய வாகன செலவு 2500 ரூபாவும் ஆகும். மோகன் சுசீலா தம்பதிகளால் வழங்கப்பட்ட மொத்த நிதி 280 000 ரூபா ஆகும். மொத்தமாக 301037ரூபா

  பெறுமதியான பொருட்களுடன் கூடிய கடை அமைத்து வழங்கப்பட்டது. உண்டு வாழ உறுதி கொள் உன் உழைப்பில், இயலாதோர்க்கு உதவி வாழ கற்றுக் கொள் இப் பிறப்பில்…!

  என்பதை நன்குணர்ந்த மோகன் சுசீலா குடும்பத்தினர்க்கு மனம் நிறைந்த வாழ்த்துக்களையும் நன்றிகளையும் கிரிசாந்தி குடும்பத்தினர் சார்பாகவும், காலையடி இணைய உதவும் கரங்கள் சார்பாகவும் கூறிக்கொள்கிறோம்.

  640

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.