உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  மரண அறிவித்தல் திரு சுப்பிரமணியம்- விஜையரத்தினம் (விசையர்)10.11.2021

  சாந்தை பண்டத்தரிப்பை பிறப்பிடமாகவும் ஓஸ்லோ நோர்வேயில் வசிப்பிடமாகவும் கொண்ட திரு சுப்பிரமணியம் விஜையரத்தினம்(விசையர்) 10.11.2021 அன்று இறைவனடி சேர்ந்து விட்டார்.

  அன்னார் காலஞ்சென்ற சுப்பிரமணியம் கனகம்மா தம்பதிகளின் அன்பு மகனும், காலஞ்சென்ற செல்லையா தவமணி தம்பதிகளின் அன்பு மருமகனும் சறோசாதேவியின் பாசமிகு கணவரும் , சர்வானந்தன் (கனடா) காலஞ்சென்ற சியாமளாதேவி மற்றும் விஜிதானந்தன் ( நோர்வே ) அவர்களின் பாசமிகு தந்தையுமாவார். அன்னாரின் ஈமக்கிரியைகள் பற்றிய தகவல்கள் பின்னர் அறியத்தரப்படும்.

  705

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.