உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  எம்மைப் பற்றி

                 எம்மைப் பற்றி

  ஊடக சுதந்திரத்தை இருள் சூழ்ந்துள்ள இவ்வுலகிலே உண்மைகளைத் தேடி பிடித்து அவற்றிற்கு ஓளியூட்டுவதை இலக்காக கொண்டு எம் சமுதாயத்தில் உள்ள மூத்த ஊடகவியலாளர்களினதும் புத்தி ஜீவிகளினதும் ஆசீர்வாதத்துடன் எமது பணியை முடிந்தவரை நியாயத்துடன் செவ்வனச் செய்வோம்.

  அனைத்துச் செய்திகளையும் உறுதிப் படுத்தி உங்களிடம் கொண்டுவர இருக்கும் எங்களுக்கு உங்களது தகவல்கள் மூல சாதனமாக அமையுமாகையால் உங்களது தகவல்கள், விமர்சனங்கள், ஆக்கங்கள் ஆகியவற்றை ஆவலுடன் எதிர்பார்கின்றோம்.

  உங்கள் கருத்துகளை மதிக்கும் வகையில் தனி நபர்களை புண்படுத்தாத பொது நோக்கு கொண்ட எவ்விதமான ஆக்கங்களையும் நாம் பிரசுரிக்கத் தயாராகவும் ஆவலாகவும் உள்ளோம். இது உங்கள் மன ஓவியங்களைத் தாங்கி வரும் தளம். தூரிகை உங்கள் கைகளில்.

  “எந்த சந்தர்ப்பத்திலும் சமநிலையில் இருப்பதுதான் மகிழ்ச்சி”
  நன்றி
  காலையடி.நெற் – நிர்வாகம்.

  1,082

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.