உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  காலையடி இணையத்தின் அற்புதமான ஆறாண்டு காலங்கள்.

  வணக்கம் உறவுகளே

  காலையடி இணையம் ஆரம்பித்து இன்றுடன் ஆறு ஆண்டுகளை நிறைவு செய்து, ஏழாவது ஆண்டில் தனது பணியை ஆரம்பிக்கிறது .

  ஆனாலும் இந்த ஆறாண்டு காலப்பயணம் என்பது சாதாரண பயணம் என்று சொல்ல முடியாத அளவிற்கு பல இடர்களை கடந்து இன்னல்களை சுமந்து சென்றுள்ளது என்றால் அது மிகையல்ல . நம் தாய் தேசத்தின் விடுதலைக்காய் தமது இன்னுயிர்களைத் திறந்தவர்களின் குடும்பங்கள் , யுத்த காலத்தில் தம் அவயவங்களை இழந்தவர்கள் ,

   

  இயற்கை அனர்த்தத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் என பேரிடர்களை சந்தித்த எமது தொப்புள்க்கொடி உறவுகளைத் தேடித் தேடி ,தனது உதவிகளை வழங்கி வருகிறது காலையடி இணையத்தின் உதவும் கரங்கள் அமைப்பு . அந்த வகையில் இந்த உதவும் கரங்கள் அமைப்பினைத் தொடர்ந்து இயக்குவதற்கு ,அனைத்து விதமான உதவிகளையும் புலம்பெயர்ந்து வாழ்ந்து வரும் எமது உறவுகளே வழங்கி வருகின்றார்கள்.அதிலும் குறிப்பாக எம் தாய் தேசத்தின் பன்னூர் மக்களே அதிக பங்களிப்பிணை வழங்கி வருகின்றமை இங்கே குறிப்பிடத்தக்கதொன்றாகும்.

   

  அந்தவகையில் பலர் தாமே இணையத்தை தொடர்பு கொண்டு தமது பணத்தொகைகளை அன்பளிப்பு செய்வதன் மூலமும் ,வேறு சிலரோ , தம் உறவுகளின் ஞாபகார்த்தமாகவும் நிதிஉதவி புரிந்தும்,நாம் மிகவும் சிரமங்களிற்கு மத்தியில் வாழ்ந்து வரும் குடும்பங்களை இனம்கண்டு ,உதவ முற்படும் போதெல்லாம் தாமே காலையடி இணையத்தின் உதவும் கரங்களைத் தொடர்பு கொண்டு தங்களால் இயன்ற நிதி உதவியை வழங்கியுள்ளார்கள்.இப்படிப்பட்ட நல்ல உள்ளங்கள் செய்யும் கொடைகளின் ஊடே ,இந்த உதவும் கரங்களின் செயற்பாடுகளை நடாத்தி செல்ல முடிகிறது.

   

  பனி குளிர் பாராது பல இன்னல்களுக்கும், கஸ்ரங்களுக்கும் மத்தியில் உழைக்கும் பணங்களில் ,எம் மக்களின் தேவை கருதி வாரித்தரும் புலம்பெயர் மக்கள் அனைவருக்கும் ,காலையடி இணைய உதவும் கரங்கள் வாழ்த்துக்களையும் நன்றிகளையும் தெரிவித்து கொள்வதுடன் ,தொடர்ந்தும் எம்முடன் கை கோர்த்து எமது மக்களின் வாழ்வாதாரத்தினை மேம்படுத்தவும் ,சிறுவர்களுக்கான கல்விச் செயற்பாடுகளை ஊக்குவிக்கவும் தோள் கொடுத்து நிற்குமாறும் கேட்டுக்கொள்கிறது . இருக்கின்ற போதே ஏழைகளிற்கு கொடுக்க முடியும் ,அப்படி கொடுக்காது போனால் நாமும் ஏழைகள் தான் என்பது இறை வாக்கு .

   

  ஆனாலும் எம் உதவியை எதிர்பார்த்து நிற்கும் எம்மக்கள் ஏழைகள் அல்ல , மாறாக யுத்தத்தின் கொடுமையாலும்,இயற்கைப் பேரிடர்களினாலும் தம் சேமிப்புக்களையெல்லாம் இழந்து இன்று நிர்க்கதிக்குள்ளாக்கியுள்ளவர்களே! எங்கு சென்றாலும் தங்கள் உழைப்பிற்கு பின்னிற்பவர்கள் அல்ல எம் உறவுகள்!அவர்கள் மீண்டு எழுவதற்கான ஒரு வாய்ப்பினையே எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர். அந்த வகையில் அவர்களுக்கு கை கொடுத்து தூக்கி விட வேண்டிய கடப்பாடு ஒவ்வொரு தமிழனுக்கும் உள்ளது.

  உங்கள் உதவியுடன் காலையடி இணைய உதவும் கரங்களும் தன்னால் முடிந்த சில குடும்பங்களின் வாழ்வில் ஒளியேற்றி வழிகாட்டியுள்ளது.எனவே ஆறாவது ஆண்டை நிறைவு செய்து ஏழாவது ஆண்டில் காலடி பதிக்கும் உங்கள் இணையம் தன்பணியை தொடர்ந்து செவ்வனே ஆற்றுவதற்கு காலையடி இணைய உதவும் கரங்களோடு கை கோர்த்து நிற்கும்படி கேட்டுக்கொள்கிறோம் ,உங்கள் ஆதரவிற்கு நன்றி.

  நன்றி காலையடி இணைய உதவும் கரங்கள்

   

  15967239_1037843003028613_1038440843_o

  3,263

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.