உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  அமரர் திருமதி பாலசுப்ரமணியம் புஸ்பராணி அவர்களின் மூன்றாம் ஆண்டு நினைவு தினத்தை முன்னிட்டு. படங்கள்,வீடியோ

  மூன்றாம் ஆண்டு நினைவஞ்சலி அமரர் திருமதி பாலசுப்பிரமணியம் புஸ்பராணி பண்டத்தரிப்பு காலையடியை பிறப்பிடமாகவும் வதிவிடமாகவும் கொண்ட அமரர் திருமதி பாலசுப்ரமணியம் புஸ்பராணி அவர்களின் மூன்றாம் ஆண்டு நினைவு தினத்தை முன்னிட்டு ,அவரது பிள்ளைகளால் ஐந்து குடும்பங்களுக்கான உணவுப் பொருட்களும் தென்னைமரக் கன்றுகளும் தானமாக வழங்கி வைக்கப்பட்டது. கிளிநொச்சியை சேர்ந்த கேதீஸ்வரன் சசிகலா, தர்மபுரம் கட்டைக்காட்டைச் சேர்ந்த வா.செல்வராசா வே.வடிவேல் செ.அன்னக்கிளி. வெ.பூரணம் ஆகியோருக்கே இந்த உதவிகள் வழங்கி வைக்கப்பட்டது.30.000 ரூபாய் பெறுமதியான பொருட்கள் வாங்கி வழங்கி வைக்கப்பட்டது.

  வேதனையிலும் வேதனையை அனுபவித்துவரும் ஓர் பெண் . அமரர் பாலசுப்ரமணியம் புஸ்பராணி அவர்களின் மூன்றாம் ஆண்டு நினைவு தினத்தை முன்னிட்டு அவரது பிள்ளைகளால் ஐந்து குடும்பங்களுக்கான உணவுப் பொருட்களும் தென்னைமரக் கன்றுகளும் வழங்கி வைக்கப்பட்ட வேளையில். மேற்படி விடயத்தை அவதானிக்க முடிந்தது. நடக்கமுடியாத நிலையில் உள்ள தாய் தந்தையரை பராமரித்து வரும் இந்த சகோதரி ,ஏற்கனவே இரண்டு சகோதரர்களை தாய்நாட்டிற்காய் இழந்த நிலையில், இவரின் சுமைகளை தாங்க முடியாத நிலையில் , கணவரும் இவரை விட்டு சென்று விட, சிறுநீரகம் பாதிப்புக்குள்ளான நிலையில் வாழ்ந்து வரும் இச்சகோதரிக்கு உங்களால் முடிந்த உதவிகளை வழங்க முன்வாருங்கள் உறவுகளே!

  6,845

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.