உங்கள் கருத்து

  அறிவுப்புகள்

   

  மீடியாக்கள்

  திருக்கேஸ்வரன் அவர்களின் நினைவு கூரலும் ஆத்ம சாந்தி பிரார்த்தனைக்கான அழைப்பு.

  நினைவு கூரலும் ஆத்ம சாந்தி பிரார்த்தனைக்கான அழைப்பும் அண்மையில் எம்மையெல்லாம் ஆறாத்துயரில் ஆழ்த்திவிட்டு, மீளாத்துயில் கொண்ட எம் மதிப்பிற்குரிய அமரர் சுப்பிரமணியம் திருக்கேஸ்வரன் (யா /சுழிபுரம் வடக்கு ஆறுமுக வித்தியாசாலை அதிபர் )அவர்களின் ஆத்ம சாந்தியை வேண்டி, கனடா பண்கலை பண்பாட்டுக் கழகம் நடாத்தும் ஆத்மசாந்தி பிரார்த்தனை நிகழ்வு, எதிர்வரும் 18-03-2018 ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 3 மணிக்கு Scarborough Civic Center Totonto என்ற முகவரியில் உள்ள மண்டபத்தில் நடைபெற உள்ளது.எனவே அனைவரும் கலந்து அதிபரின் ஆத்மசாந்திக்காக பிரார்த்திப்போம்.

  தகவல் :ரவிமோகன் (416 -858 6461

  2,733

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  மேலும்

  நினைவஞ்சலி

  மேலும் →

  சிறு துளி பெரு வெள்ளம். இலங்கையில் போரினால் பாதிக்கபட்ட தமிழர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்கு நீங்களும் உதவலாம் . பாதிக்கபட்டவர்களுக்கு ,நீங்கள் வழங்கும் அன்பளிப்புக்களை paypal மூலம் செலுத்த முடியும் . donate என்ற வார்த்தையில் க்ளிக் பண்ணுவதன் மூலம் நீங்கள் படிவத்தினை பூர்த்தி செய்து உங்கள் உதவிகளை வழங்கலாம். நீங்கள் வழங்கும் சிறு நிதியும் பெரும் உதவியாக அமையும். உங்கள் உதவிகளுக்கு மனப்பூர்வமான நன்றிகள். Small drop Big Flood To work to improve the lives of Tamils in Sri Lanka, you can help victims of war. Affected for contributors to provide you with paypal You can also pay by. by continuing to donate, click on the word You can help by offering you some money for you to fill out form will be of great help. Sincere thanks for your help.

   

  உதவும் கரங்கள் மூலமாக துவிச்சக்கர வண்டிகளை மாணவர் களுக்குவழங்குதல்.